Gilashin murfin microscope 22x22mm 7201
Bayanin Samfura
Gilashin murfin likitanci, wanda kuma aka sani da maƙallan murfin microscope, ƙananan zanen gilashin gilashi ne waɗanda ake amfani da su don rufe samfuran da aka ɗora akan faifan microscope. Wadannan gilashin rufewa suna ba da kwanciyar hankali don kallo da kuma kare samfurin yayin da suke tabbatar da tsabta da ƙuduri mafi kyau a yayin bincike na microscopic. Yawanci ana amfani da shi a cikin saitunan likita daban-daban, na asibiti, da dakin gwaje-gwaje, gilashin murfin yana taka muhimmiyar rawa a cikin shirye-shirye da gwajin samfuran halitta, kyallen takarda, jini, da sauran samfuran.
Bayani
Gilashin murfin likitanci lebur ne, yanki mai haske wanda aka tsara don sanya shi akan samfurin da aka ɗora akan faifan microscope. Babban aikinsa shi ne kiyaye samfurin a wurin, kare shi daga lalacewa ko lalacewa ta jiki, da kuma tabbatar da cewa samfurin yana matsayi a daidai tsayi don ingantaccen microscopy. Ana amfani da gilashin murfin sau da yawa tare da tabo, rini, ko wasu magungunan sinadarai, samar da yanayin da aka rufe don samfurin.
Yawanci, gilashin murfin likitanci an yi shi daga gilashin gani mai inganci wanda ke ba da ingantaccen watsa haske da ɗan murdiya. Ana samunsa cikin girma dabam da kauri daban-daban don ɗaukar nau'ikan samfura daban-daban da makasudin microscope.
Amfani
1.Ingantattun Hoto: Bayyanannun yanayin haske da bayyane na gilashin murfin yana ba da damar daidaitaccen kallon samfurori, haɓaka ingancin hoto da ƙuduri lokacin da aka duba su a ƙarƙashin ma'aunin gani.
2.Specimen Kariya: Gilashin murfin yana taimakawa kare samfurori masu mahimmanci daga gurɓatawa, lalacewa ta jiki, da bushewa a lokacin binciken ƙananan ƙwayoyin cuta, kiyaye mutuncin samfurin.
3.Ingantacciyar Kwanciyar Hankali: Ta hanyar samar da kwanciyar hankali don samfurori, gilashin rufewa yana tabbatar da cewa samfurori sun kasance a wurin yayin aikin jarrabawa, hana motsi ko ƙaura.
4. Sauƙin Amfani: Gilashin murfin yana da sauƙin sarrafawa da sanyawa akan faifan microscope, daidaita tsarin shirye-shiryen don masu fasahar dakin gwaje-gwaje da ƙwararrun likitocin.
5.Dace da Tabo da Rini: Gilashin murfin likitanci yana aiki da kyau tare da ɗimbin tabo da rini, yana kiyaye bayyanar gani na samfuran da aka lalata yayin hana su bushewa da sauri.
6.Universal Application: Gilashin murfin ya dace da nau'o'in aikace-aikacen ƙananan ƙwayoyin cuta, ciki har da bincike na asibiti, tarihin tarihi, cytology, da ilimin cututtuka.
Siffofin
1.High Optical Clarity: Gilashin murfin likitanci an yi shi ne daga gilashin matakin gani tare da kyawawan kaddarorin watsa haske, yana tabbatar da ƙarancin murdiya da matsakaicin tsafta don cikakken bincike na samfur.
2.Kauri Uniform: Girman gilashin murfin yana da daidaituwa, yana ba da damar mayar da hankali da daidaituwa da jarrabawar abin dogara. Yana samuwa a cikin daidaitattun kauri, kamar 0.13 mm, don dacewa da nau'ikan samfuri daban-daban da makasudin microscope.
3. Surface mara amsawa: Filayen gilashin murfin yana da rashin amfani da sinadarai, yana sa ya dace don amfani tare da nau'i-nau'i masu yawa na kwayoyin halitta da kuma sinadarai na dakin gwaje-gwaje ba tare da amsawa ko gurbata samfurin ba.
4.Anti-mai shafa: Wasu nau'ikan gilashin murfi suna nuna suturar da ta dace, rage haske da inganta bambancin samfurin lokacin da aka duba su a ƙarƙashin girman girma.
5.Clear, Smooth Surface: Gilashin murfin murfin yana da santsi kuma ba tare da lahani ba, yana tabbatar da cewa baya tsoma baki tare da tsabtar gani na microscope ko samfurin.
6.Standard Sizes: Akwai shi a cikin ma'auni daban-daban (misali, 18 mm x 18 mm, 22 mm x 22 mm, 24 mm x 24 mm), gilashin murfin likitanci na iya ɗaukar nau'ikan samfura iri-iri da tsarin zane.
Ƙayyadaddun bayanai
1.Material: Gilashin-na gani, yawanci borosilicate ko gilashin soda-lime, wanda aka sani don tsabta, ƙarfi, da kwanciyar hankali.
2.Kauri: Matsakaicin kauri yawanci tsakanin 0.13 mm da 0.17 mm, kodayake ana samun nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan suna da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan suna samuwa tare da kauri daban-daban (misali, gilashin murfi mai kauri don samfurori masu kauri).
3. GirmaGirman gilashin murfin gama gari sun haɗa da 18 mm x 18 mm, 22 mm x 22 mm, da 24 mm x 24 mm. Akwai masu girma dabam na al'ada don aikace-aikace na musamman.
4. Surface Gama: Santsi da lebur don hana murdiya ko matsi mara daidaituwa akan samfurin. Wasu samfura suna zuwa tare da goge ko gefen ƙasa don rage haɗarin guntuwa.
5.Tsarin gani: Gilashin ba shi da kyauta daga kumfa, fasa, da haɗawa, tabbatar da cewa hasken zai iya wucewa ba tare da murdiya ko tsangwama ba, yana ba da damar yin hoto mai girma.
6.Marufi: Yawanci ana sayar da shi a cikin kwalaye masu ɗauke da guda 50, 100, ko 200, dangane da ƙayyadaddun masana'anta. Hakanan ana iya samun gilashin murfin a cikin marufi da aka riga aka tsaftace ko bakararre don amfani nan da nan a saitunan asibiti.
7.Reactivity: Chemically inert da kuma juriya ga na kowa dakin gwaje-gwaje sinadarai, yin shi manufa don amfani tare da fadi da kewayon tabo, gyarawa, da nazarin halittu samfurori.
8.UV watsawa: Wasu nau'ikan gilashin murfin likitanci an tsara su don ba da damar watsa UV don aikace-aikace na musamman irin su microscopy mai kyalli.
Girma da kunshin
Rufe Gilashin
Code no. | Ƙayyadaddun bayanai | Shiryawa | Girman kartani |
SUCG7201 | 18*18mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 500 kwalaye / kartani | 36*21*16cm |
20*20mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 500 kwalaye / kartani | 36*21*16cm | |
22*22mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 500 kwalaye / kartani | 37*25*19cm | |
22*50mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 250 kwalaye / kartani | 41*25*17cm | |
24*24mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 500 kwalaye / kartani | 37*25*17cm | |
24*32mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 400 kwalaye / kartani | 44*27*19cm | |
24*40mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 250 kwalaye / kartani | 41*25*17cm | |
24*50mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 250 kwalaye / kartani | 41*25*17cm | |
24*60mm | 100 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 250 kwalaye / kartani | 46*27*20cm |



Gabatarwa mai dacewa
Our kamfanin is located in Jiangsu Province, China.Super Union/SUGAMA ƙwararren mai ba da kayan aikin likitanci ne, yana rufe dubunnan samfuran a fannin kiwon lafiya.Muna da masana'antar mu da ta ƙware a masana'antar gauze, auduga, samfuran da ba saƙa.All irin plasters, bandeji, kaset da sauran kayayyakin kiwon lafiya.
A matsayin ƙwararrun masana'anta da masu samar da bandages, samfuranmu sun sami karɓuwa a Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka, Afirka da sauran yankuna. Abokan cinikinmu suna da matuƙar gamsuwa da samfuranmu da ƙimar sake siye. An sayar da samfuranmu ga duk duniya, kamar Amurka, Burtaniya, Faransa, Brazil, Maroko da sauransu.
SUGAMA ya kasance mai bin ka'idar gudanar da imani mai kyau da falsafar sabis na abokin ciniki, za mu yi amfani da samfuranmu dangane da amincin abokan ciniki a farkon wuri, don haka kamfanin ya haɓaka a cikin babban matsayi a cikin masana'antar kiwon lafiya SUMAGA koyaushe yana haɗe babban mahimmanci ga ƙididdigewa a lokaci guda, muna da ƙungiyar ƙwararrun da ke da alhakin haɓaka sabbin samfuran, wannan kuma shine kamfanin a kowace shekara don kula da haɓaka haɓakar ma'aikata da sauri. Dalili kuwa shi ne cewa kamfani yana da alaƙa da mutane kuma yana kula da kowane ma'aikaci, kuma ma'aikata suna da ma'ana mai ƙarfi. A ƙarshe, kamfanin yana ci gaba tare da ma'aikata.