Abubuwan da za a iya zubar da Hakora

Takaitaccen Bayani:

Takaitaccen bayanin:

Kayan PVC mara latex, ba mai guba ba, tare da kyakkyawan aikin siffa

Wannan na'urar za a iya zubar da ita kuma ana amfani da ita guda ɗaya, an ƙirƙira ta musamman don aikace-aikacen haƙori. An yi shi tare da sassauƙa, mai jujjuyawar jiki ko bayyanannen jikin PVC, santsi kuma ba shi da ƙazanta da lahani. Yana haɗawa da ƙarfin ƙarfe mai rufaffen tagulla mara waya mara nauyi, mai sauƙi mai sauƙi don samar da sifar da ake so, baya canzawa lokacin lanƙwasa, kuma ba shi da tasirin ƙwaƙwalwar ajiya, yana sauƙaƙa ɗauka yayin aikin.

Tukwici, waɗanda za a iya gyarawa ko cirewa, suna da ƙarfi a haɗe zuwa jiki. Tushen mai laushi, mara cirewa yana haɗawa da bututu, rage girman riƙewar nama da tabbatar da iyakar amincin haƙuri. Bugu da ƙari kuma, ƙirar filastik ko PVC bututun ƙarfe ya haɗa da ɓarna na gefe da na tsakiya, tare da sassauƙa, tip mai santsi da zagaye, hular atraumatic, samar da mafi kyawun tsotsa ba tare da fata na nama ba.

Na'urar tana da haske mai haske wanda ba zai toshe lokacin lanƙwasa ba, yana tabbatar da kwararar ruwa akai-akai. Girman girmansa yana tsakanin 14 cm zuwa 16 cm tsayi, tare da diamita na ciki na 4 mm zuwa 7 mm da diamita na waje na 6 mm zuwa 8 mm, yana mai da hankali da inganci don hanyoyin haƙora iri-iri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sunan labarin Hakora ejector
Kayayyaki PVC bututu + tagulla plated baƙin ƙarfe waya
Girman Tsawon 150mm x 6.5mm diamita
Launi White tube + blue tip / launi tube
Marufi 100 inji mai kwakwalwa/bag, 20bags/ctn

 

samfur tunani
Masu fitar da Saliva SUSET026

Cikakken Bayani

Zaɓin Ƙwararru don Amintaccen Buri

Masu fitar da hakoranmu kayan aiki ne da ba makawa ga kowane ƙwararrun hakori, waɗanda aka ƙera don biyan buƙatun aiki mai wahala. Daga tsaftacewa na yau da kullun da jiyya na fluoride zuwa ƙarin hadaddun hanyoyin kamar cikawa da rawanin, waɗannan nasihun masu neman buƙatun suna ba da ingantaccen aiki wanda zaku iya dogaro da shi.

Injiniya don Ayyuka, An Ƙirƙira don Ta'aziyya

Ƙirƙira tare da keɓantaccen haɗin sassauci da ƙarfi, masu fitar da ruwan mu suna kiyaye sifar su sau ɗaya sun lanƙwasa, suna ba da damar daidaitaccen wuri wanda ke janye harshe da kunci yadda ya kamata. Santsi mai santsi, amintaccen tip an ƙera shi don hana buri na nama da kuma ba da garantin ta'aziyyar haƙuri. Sakamakon shine ra'ayi mara shinge na rami na baka da bushewar wurin aiki, yana ba ku damar aiwatar da mafi kyawun aikinku tare da inganci da tabbaci.

.

Mabuɗin Siffofin

1.PATIENT COFORT & TSFETY: Yana da laushi mai laushi, santsi, mai zagaye wanda ke hana kumburin nama. Anyi daga marasa guba, kayan aikin likita marasa latex don tabbatar da amincin haƙuri.

2.SAUKI DA SIFFOFI: Sauƙaƙan lanƙwasa kuma yayi daidai da kowace sigar da ake so, yana riƙe da matsayinsa amintacce ba tare da ya dawo ba. Yana ba da mafi kyawun tsotsa ba tare da buƙatar daidaitawar hannu ba.

3.HIGH SUCTION KYAUTA: Injiniya don matsakaicin iska da kuma tsotsa mai ƙarfi, ƙirar mu ba tare da toshewa ba yana tabbatar da rashin katsewar ruwa da tarkace a duk hanyoyin haƙori.

4.UNIVERSAL FIT: Ƙarshen ma'auni na daidaitattun daidaitattun daidaitattun daidaitattun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru, suna sa ya zama zaɓi mai mahimmanci ga kowane ofishin hakori.

5.DURABLE & HYGIENIC: Gine-gine mai inganci tare da bututu mai ƙarfi na waya yana tabbatar da cewa lumen yana buɗewa don daidaituwar tsotsa. Amfani guda ɗaya da abin zubarwa don iyakar tsafta da sarrafa kamuwa da cuta.

Zaɓuɓɓukan KYAUTA KYAU: Akwai su cikin launuka iri-iri (misali, shuɗi, fari, kore, bayyananne) don dacewa da alamar asibitin ku ko kuma kawai don haskaka ƙwarewar haƙuri.

 

Cikakkar Ga:

1.General Dentistry & Cleanings

2. Aiki Maidowa (cikowa, rawani)

3.Kwararren Bracket Bonding

4.Amfanin Sealants & Fluoride

5.Daukewar Hakora

6.Da sauran hanyoyin yau da kullun!

 

saliva ejectors 01
masu fitar da ruwa 04
saliva ejectors 02

Gabatarwa mai dacewa

Our kamfanin is located in Jiangsu Province, China.Super Union/SUGAMA ƙwararren mai ba da kayan aikin likitanci ne, yana rufe dubunnan samfuran a fannin kiwon lafiya.Muna da masana'antar mu da ta ƙware a masana'antar gauze, auduga, samfuran saƙa.All irin plasters, bandeji, kaset da sauran samfuran likitanci.

A matsayin ƙwararrun masana'anta da masu samar da bandages, samfuranmu sun sami karɓuwa a Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka, Afirka da sauran yankuna. Abokan cinikinmu suna da babban matakin gamsuwa da samfuranmu da ƙimar sake siye. An sayar da samfuranmu ga duk duniya, kamar Amurka, Burtaniya, Faransa, Brazil, Maroko da sauransu.

SUGAMA ya kasance mai bin ka'idar gudanar da imani mai kyau da falsafar sabis na abokin ciniki, za mu yi amfani da samfuranmu dangane da amincin abokan ciniki a farkon wuri, don haka kamfanin ya haɓaka a cikin babban matsayi a cikin masana'antar kiwon lafiya SUMAGA koyaushe yana haɗe babban mahimmanci ga ƙididdigewa a lokaci guda, muna da ƙungiyar ƙwararrun da ke da alhakin haɓaka sabbin samfuran, wannan kuma shine kamfanin a kowace shekara don kula da haɓaka haɓakar ma'aikata da sauri. Dalili kuwa shi ne cewa kamfani yana da alaƙa da mutane kuma yana kula da kowane ma'aikaci, kuma ma'aikata suna da ma'ana mai ƙarfi. A ƙarshe, kamfanin yana ci gaba tare da ma'aikata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Sugama Samfurin Kyauta Kyauta Oem Dindindin Gidan Jiya Babban diapers Babban Abun Abun Ciki Unisex wanda za'a iya zubar dashi na manya diapers

      sugama Samfurin Kyautar Kayan Aikin Jiya na Oem a...

      Bayanin Samfura diapers na manya ƙwararrun riguna ne masu shanyewa waɗanda aka tsara don sarrafa rashin natsuwa a cikin manya. Suna ba da ta'aziyya, mutunci, da 'yancin kai ga daidaikun mutanen da ke fama da rashin daidaituwar fitsari ko najasa, yanayin da zai iya shafar mutane daban-daban amma ya fi kowa a tsakanin tsofaffi da waɗanda ke da wasu yanayin kiwon lafiya. Manyan diapers, wanda kuma aka sani da gajerun bayanai na manya ko taƙaitaccen bayanin rashin natsuwa, ana yin su ne...

    • SUGAMA Za'a iya zubar da Jarabawar Takarda Gadajen Rubutun Rubutun Likitan Farar Jarabawar Rubutun Takarda

      Takardar Bed Sheet R ...

      Materials 1ply paper+1ply film or 2ply paper Weight 10gsm-35gsm da dai sauransu Launi Yawancin lokaci Fari, blue, rawaya Nisa 50cm 60cm 70cm 100cm Ko Musamman Tsawon 50m, 100m, 150m, 200m Ko Musamman Precut 50cm Musamman Layer 60cm 200-500 ko Musamman Core Core Musamman Ee Ee Bayanin Samfurin Jarrabawar takarda manyan zanen gado ne na p...

    • Bibs na Haƙori Kyauta na Latex Za'a iya zubarwa

      Bibs na Haƙori Kyauta na Latex Za'a iya zubarwa

      Material 2-ply cellulose paper + 1-ply very absorbent filastik kariya Launi shuɗi, fari, kore, rawaya, lavender, ruwan hoda Size 16 "zuwa 20" tsayi da 12 "zuwa 15" fadi Marufi 125 guda / jaka, 4 bags / Akwatin Ajiye Ajiye a bushe sito, tare da zafi kasa 80% ba tare da barbashi gases. Lura 1. Wannan samfurin yana haifuwa da ethylene oxide.2. inganci: 2 shekaru. Bayanin samfur Napkin don amfani da hakori SUDTB090 ...

    • Likitan da Za'a iya zubarwa Bakar Umbilic Igiyar Matsala Cutter Filastik Almakasar Cibi

      Likitan da za'a iya zubar da igiyar Umbilic

      Bayanin Samfura Sunan: Mai zubar da Cibi Ciki Almakashi Na'urar Rayuwar kai: 2 shekaru Takaddun shaida: CE, ISO13485 Girman: 145*110mm Aikace-aikace: Ana amfani da shi don matsawa da yanke cibi na jarirai. Abu ne mai yuwuwa. Ƙunshi: Ana yanke igiyar cibiya a ɓangarorin biyu a lokaci guda. Kuma rufewar yana da matsewa kuma mai dorewa. Yana da aminci kuma abin dogara. Amfani: Za'a iya zubar da shi, Yana iya hana zubar jini ...

    • Vaso humidificador de oxígeno de burbuja de plástico

      Vaso humidificador de oxígeno de burbuja de plá...

      Descripción del producto Un humidificador graduado de burbujas en escala 100ml a 500ml para mejor dosificacion normalmente consta de un recipiente de plástico transparente lleno de agua esterilizada, un tubo de entrada de gas y untubo de entrada de gas y un tubo de entrada de gas y un tubo de entrada de gas y un tubo de entrada de gas y un tubo de entrada. paciente. A medida que el oxígeno u otros gas fluyen a través del tubo de entrada hacia el Interior del humidificador, crean burbujas que se elevan a través del agua. Este proceso...

    • SMS Sterilization Crepe Wrapping Takarda Bakararre Tiyata Kundin Rufe Bature Don Takardar Crepe Medical Dentistry

      Bakararre ta SMS Crepe Wrapping Takarda Bakararre ...

      Girman & Packing Item Girman Girman Katin Katin Katin 100x100cm 250pcs/ctn 103x39x12cm 120x120cm 200pcs/ctn 123x45x14cm 120x180cm 200pcs/ctn 1000pcs/ctn 35x33x15cm 60x60cm 500pcs/ctn 63x35x15cm 90x90cm 250pcs/ctn 93x35x12cm 75x75cm 500pcs/ctn 77x35x15cm 42x33x15cm Bayanin Samfur na Likita ...