Gilashin faifan faifan microscope na faifan faifan faifan faifan misalan na'urorin microscope da aka shirya nunin faifai

Takaitaccen Bayani:

Maɓalli na microscope kayan aiki ne na asali a cikin al'ummomin kiwon lafiya, kimiyya, da bincike. Ana amfani da su don riƙe samfura don gwaji a ƙarƙashin na'urar hangen nesa, kuma suna taka muhimmiyar rawa wajen gano yanayin kiwon lafiya, gudanar da gwaje-gwajen dakin gwaje-gwaje, da yin ayyukan bincike daban-daban. Daga cikin wadannan,Likitan microscope nunin faifaian tsara su musamman don amfani da su a cikin dakunan gwaje-gwaje na likita, asibitoci, dakunan shan magani, da wuraren bincike, tabbatar da cewa an shirya samfuran da kyau kuma an duba su don ingantaccen sakamako.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Likitan Microscope Slidewani lebur ne, yanki na rectangular na bayyananniyar gilashi ko robobi da ake amfani da shi don ɗaukar samfurori don bincikar ƙananan ƙwayoyin cuta. Yawanci ana auna kusan 75mm a tsayi da 25mm a faɗin, ana amfani da waɗannan nunin faifai tare da murfi don tabbatar da samfurin da kuma hana kamuwa da cuta. An ƙera faifan faifan microscope na likitanci don dacewa da ma'auni masu inganci, tabbatar da cewa ba su da lahani waɗanda za su iya tsoma baki tare da kallon samfurin a ƙarƙashin na'urar hangen nesa.

Za su iya zuwa an riga an rufe su da abubuwa daban-daban, kamar agar, poly-L-lysine, ko wasu wakilai, waɗanda ke taimakawa amintaccen kayan halitta. Bugu da ƙari, wasu faifan microscope an riga an haɗa su tare da tsarin grid don taimakawa a ma'auni ko don sauƙaƙe sanya samfurin. Waɗannan nunin faifai suna da mahimmanci a fagage irin su ilimin cututtuka, histology, microbiology, da cytology.

 

Siffofin Samfur

1.High-Quality Gilashin Gina:Yawancin nunin faifan microscope na likita ana yin su ne daga gilashin gani mai inganci wanda ke ba da haske kuma yana hana murdiya yayin bincike. Hakanan ana iya yin wasu nunin faifai daga robobi mai ɗorewa, suna ba da fa'ida a wasu yanayi waɗanda gilashin ba su da amfani.

2.Pre-rufi Zabuka:Yawancin nunin faifan microscope na likita an riga an rufe su da abubuwa iri-iri, gami da albumin, gelatin, ko silane. Waɗannan suturar suna taimakawa amintattun samfuran nama, suna tabbatar da cewa sun tsaya a wuri yayin binciken ƙananan ƙwayoyin cuta, wanda ke da mahimmanci don samun ingantaccen sakamako.

3.Standardized Girman:Matsakaicin ma'auni na nunin faifan microscope na likitanci-75mm a tsayi da 25mm a faɗin-an daidaita su, yana tabbatar da dacewa da mafi yawan ƙananan na'urori da kayan aikin dakin gwaje-gwaje. Wasu nunin faifai kuma na iya zuwa cikin kauri daban-daban ko kuma cikin takamaiman girma don dacewa da takamaiman aikace-aikace.

4.Smooth, Goge Gefuna:Don tabbatar da aminci da gujewa rauni, nunin faifan microscope na likitanci yana nuna santsi, goge gefuna. Wannan yana da mahimmanci musamman a wuraren da ake buƙatar kulawa akai-akai, kamar a cikin dakunan gwaje-gwaje na cututtukan cututtuka ko asibitoci.

5.Specialized Features:An ƙirƙira wasu nunin faifan microscope na likita tare da keɓantattun siffofi, kamar gefuna masu sanyi don sauƙaƙe lakabi da ganowa, ko layin grid don dalilai na aunawa. Bugu da ƙari, wasu nunin faifai suna zuwa tare da ko ba tare da wuraren da aka riga aka yi alama ba don sauƙaƙe jeri samfurin da daidaitawa.

6.Yawan Amfani:Ana iya amfani da waɗannan nunin faifai don aikace-aikace da yawa, daga ilimin tarihi na gabaɗaya da ƙananan ƙwayoyin cuta zuwa ƙarin amfani na musamman, kamar su cytology, immunohistochemistry, ko bincikar ƙwayoyin cuta.

 

Amfanin Samfur

1.Ingantacciyar Ganuwa:Ana yin nunin faifan microscope na likita daga gilashin matakin gani ko filastik wanda ke ba da ingantaccen watsa haske da tsabta. Wannan yana bawa ƙwararrun likita damar lura da ko da mafi ƙanƙanta cikakkun bayanai na samfuran halitta, tabbatar da ingantaccen bincike da bincike.

2.Tsarin da aka riga aka rufe:Samar da nunin faifai da aka rigaya ya kawar da buƙatar ƙarin jiyya don shirya saman don takamaiman aikace-aikace. Wannan ba kawai yana adana lokaci ba amma yana tabbatar da daidaito a cikin shirye-shiryen samfurin, rage haɗarin kurakurai.

3.Durability da Kwanciyar hankali:An tsara zane-zanen microscope na likita don dorewa da kwanciyar hankali a ƙarƙashin yanayin dakin gwaje-gwaje. Suna ƙin lankwasawa, watsewa, ko gajimare yayin sarrafa samfurin, yana mai da su abin dogaro don amfani akai-akai a cikin wuraren aikin likita da bincike.

4.Safety Features:Yawancin nunin faifan microscope na likita an sanye su da goge, gefuna masu zagaye waɗanda ke rage haɗarin yankewa ko wasu raunuka, tabbatar da cewa masu fasahar lab, ƙwararrun likitoci, da masu bincike za su iya ɗaukar su lafiya yayin shirya samfurin.

5.Customizable Zabuka:Wasu nunin faifan microscope na likita za a iya keɓance su tare da takamaiman sutura ko alamomi, ba su damar biyan bukatun takamaiman ayyukan bincike ko gwaje-gwajen likita. Ana samun nunin faifai na al'ada cikin launuka daban-daban, sutura, da jiyya na saman, suna ƙara haɓaka amfanin su a fannonin likitanci daban-daban.

6.Cost-Tasiri:Duk da ingantattun gine-ginen su, faifan microscope na likita gabaɗaya suna da araha, yana mai da su mafita mai tsada ga dakunan gwaje-gwaje, asibitoci, da cibiyoyin kiwon lafiya. Sayen da yawa kuma na iya rage tsadar kayayyaki, yana mai da waɗannan nunin faifai samun dama ga ƙwararrun kiwon lafiya da masu bincike.

 

Yanayin Amfani da samfur

1.Pathology and Histology Labs:A cikin dakunan gwaje-gwaje na ilimin cututtuka da kuma histology, nunin faifan microscope na likita suna da mahimmanci don shirya samfuran nama don gwaji. Wadannan nunin faifan bidiyo suna ba da izinin kimanta daidaitattun kyallen takarda na halitta, suna taimakawa wajen gano cututtuka irin su ciwon daji, cututtuka, da yanayin kumburi.

2.Microbiology da Bacteriology:Ana amfani da nunin faifan microscope na likita a cikin dakunan gwaje-gwaje na ƙwayoyin cuta don shirya da bincika samfuran ƙwayoyin cuta, kamar ƙwayoyin cuta, fungi, ko ƙwayoyin cuta. Ana amfani da nunin faifai sau da yawa tare da dabarun lalata don haɓaka bambanci na ƙwayoyin cuta a ƙarƙashin na'urar hangen nesa.

3.Citology:Cytology shine nazarin sel guda ɗaya, kuma nunin faifan microscope na likita suna da mahimmanci don shirya da bincika samfuran tantanin halitta. Misali, a cikin gwaje-gwajen Pap smear ko a cikin nazarin ƙwayoyin cutar kansa, nunin faifai suna ba da ra'ayi sarai game da tsarin tantanin halitta da ilimin halittar jiki.

4.Kwayoyin cututtuka:A cikin binciken kwayoyin halitta, ana iya amfani da nunin faifan microscope na likita don haskakawa a cikin yanayin haɓaka (FISH) ko dabarun immunohistochemistry (IHC), waɗanda ke da mahimmanci don gano ƙarancin ƙwayoyin halitta, alamun cutar kansa, ko cututtuka. Waɗannan nunin faifai suna da amfani musamman a cikin keɓaɓɓen magani da gwajin kwayoyin halitta.

5.Bincike da Ilimi:Hakanan ana amfani da nunin faifan microscope na likita a cikin binciken ilimi da cibiyoyin ilimi. Dalibai da masu bincike sun dogara da waɗannan nunin faifai don nazarin samfuran halittu daban-daban, yin gwaje-gwaje, da haɓaka sabbin dabarun likitanci.

6.Nazarin Farko:A cikin ilimin kimiyyar bincike, ana amfani da nunin faifai na microscope don bincika shaida, kamar jini, gashi, zaruruwa, ko wasu ƙananan ƙwayoyin cuta. Shafukan yanar gizo suna ba da damar ƙwararrun masu bincike don ganowa da kuma nazarin waɗannan ɓangarori a ƙarƙashin girman girma, suna taimakawa cikin binciken laifuka.

Girma da kunshin

Samfura Spec. Shiryawa Girman kartani
7101 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
7102 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
7103 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
7104 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
7105-1 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
7107 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
7107-1 25.4*76.2mm 50 ko 72 inji mai kwakwalwa/akwati, 50akwatuna/ctn. 44*20*15cm
microscope-slide-004
microscope-slide-003
microscope-slide-001

Gabatarwa mai dacewa

Our kamfanin is located in Jiangsu Province, China.Super Union/SUGAMA ƙwararren mai ba da kayan aikin likitanci ne, yana rufe dubunnan samfuran a fannin kiwon lafiya.Muna da masana'antar mu da ta ƙware a masana'antar gauze, auduga, samfuran da ba saƙa.All irin plasters, bandeji, kaset da sauran kayayyakin kiwon lafiya.

A matsayin ƙwararrun masana'anta da masu samar da bandages, samfuranmu sun sami karɓuwa a Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka, Afirka da sauran yankuna. Abokan cinikinmu suna da matuƙar gamsuwa da samfuranmu da ƙimar sake siye. An sayar da samfuranmu ga duk duniya, kamar Amurka, Burtaniya, Faransa, Brazil, Maroko da sauransu.

SUGAMA ya kasance mai bin ka'idar gudanar da imani mai kyau da falsafar sabis na abokin ciniki, za mu yi amfani da samfuranmu dangane da amincin abokan ciniki a farkon wuri, don haka kamfanin ya haɓaka a cikin babban matsayi a cikin masana'antar kiwon lafiya SUMAGA koyaushe yana haɗe babban mahimmanci ga ƙididdigewa a lokaci guda, muna da ƙungiyar ƙwararrun da ke da alhakin haɓaka sabbin samfuran, wannan kuma shine kamfanin a kowace shekara don kula da haɓaka haɓakar ma'aikata da sauri. Dalili kuwa shi ne cewa kamfani yana da alaƙa da mutane kuma yana kula da kowane ma'aikaci, kuma ma'aikata suna da ma'ana mai ƙarfi. A ƙarshe, kamfanin yana ci gaba tare da ma'aikata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Gilashin murfin microscope 22x22mm 7201

      Gilashin murfin microscope 22x22mm 7201

      Bayanin Samfura Gilashin murfin likitanci, wanda kuma aka sani da maƙallan murfin microscope, siraran gilashin zanen gado ne waɗanda ake amfani da su don rufe samfuran da aka ɗora akan faifan microscope. Wadannan gilashin rufewa suna ba da kwanciyar hankali don kallo da kuma kare samfurin yayin da suke tabbatar da tsabta da ƙuduri mafi kyau a yayin bincike na microscopic. Yawanci ana amfani da shi a cikin daban-daban na likita, na asibiti, da saitunan dakin gwaje-gwaje, gilashin murfin yana taka muhimmiyar rawa ...