Bandage Bakararre Gauze

Takaitaccen Bayani:

  • 100% auduga, babban abin sha da laushi
  • Yarn auduga na 21's, 32's, 40's
  • raga na zaren 22,20,17,15,13,12,11 da dai sauransu
  • Nisa: 5cm, 7.5cm, 14cm, 15cm, 20cm
  • Tsawon Yadi: 10m, Yadi 10, 7m, 5m, Yadi 5, Yadi 4,
  • 4 yarda, 3m, 3 yarda
  • 10rolls/pack,12rolls/pack(Ba bakararre)
  • 1roll cushe cikin jaka/kwali (Sterile)
  • Gamma,EO,Steam

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Girma da kunshin

01/32S 28X26 MESH, 1PCS/JAKKAR TAKARDA, 50ROLLS/BOX

Code no

Samfura

Girman kartani

Qty(pks/ctn)

Saukewa: SD322414007M-1S

14cm*7m

63*40*40cm

400

 

02/40S 28X26 MESH, 1PCS/JAKKAR TAKARDA, 50ROLLS/BOX

Code no

Samfura

Girman kartani

Qty(pks/ctn)

Saukewa: SD2414007M-1S

14cm*7m

66.5*35*37.5CM

400

 

03/40S 24X20 MESH, 1PCS/JAKKAR TAKARDA, 50ROLLS/BOX

Code no

Samfura

Girman kartani

Qty(pks/ctn)

Saukewa: SD1714007M-1S

14cm*7m

35*20*32cm

100

Saukewa: SD1710005M-1S

10cm*5m

45*15*21cm

100

 

04/40S 19X15 MESH,1PCS/PE-BAG

Code no

Samfura

Girman kartani

Qty(pks/ctn)

Saukewa: SD1390005M-8P-S

90cm*5m-8 kauri

52*28*42cm

200

Saukewa: SD1380005M-4P-XS

80cm*5m-4ply+X ray

55*29*37cm

200

A matsayinmu na jagoran masana'antun likitanci da ƙwararrun masu siyar da kayan aikin likitanci a cikin Sin, mun himmatu wajen isar da sabbin hanyoyin samar da ingantattun hanyoyin magance raunin rauni. Bandage ɗin mu Sterile Gauze yana saita ma'auni don sarrafa kamuwa da cuta da amincin haƙuri, wanda aka ƙera don biyan buƙatun wuraren tiyata, kulawar asibiti, da taimakon gaggawa na ci gaba.

Bayanin Samfura
Kerarre daga 100% tsantsa gauze auduga ta ƙungiyar masana'antar auduga ƙwararrun masana'anta, Bandajin Gauze ɗin mu ya haɗu da mafi kyawun ɗaukar hoto tare da rashin haihuwa na likita. Kowane bandeji yana jurewa ethylene oxide sterilization (SAL 10⁻⁶) kuma an shirya shi daban-daban don tabbatar da gurɓataccen sifili har sai an yi amfani da shi. Mai laushi, mai numfashi, da maras lint, yana ba da kariya mafi kyau ga manyan raunuka, ɓangarorin fiɗa, da kyallen kyallen takarda yayin haɓaka yanayin warkarwa mai tsabta.

Mabuɗin Siffofin & Fa'idodi

1. Cikakken Tabbacin Haihuwa

A matsayinmu na masana'antun likitanci na kasar Sin ƙwararrun samfuran likitanci mara kyau, muna ba da fifikon rigakafin kamuwa da cuta. An haifuwar bandejinmu a cikin wuraren da aka tabbatar da ISO 13485, tare da ingantaccen kowane fakitin don amincin haihuwa. Wannan ya sa su dace don sassan kayan aikin asibiti da sassan samar da aikin tiyata, inda dole ne a rage haɗarin kamuwa da cuta.

2.Premium Material don Mafi kyawun Waraka

  • 100% Cotton Gauze: Soft, hypoallergenic, da kuma marasa ma'amala da raunuka, rage zafi da lalacewar nama yayin canje-canjen sutura.
  • Babban Absorbency: Yana ɗaukar exudate da sauri don kula da busassun gadon rauni, mai mahimmanci don hana maceration da haɓaka epithelialization.
  • Tsarin Lint-Free: Tsarin saƙa mai tsauri yana kawar da zubar da fiber, babban fasalin aminci ga masana'antun samfuran tiyata da ka'idojin sarrafa kamuwa da cuta.

3.Versatile Girman & Packaging

Akwai shi cikin faɗuwa da yawa (1 "zuwa 6") da tsayi don dacewa da duk girman raunuka:

  • Jakunkuna bakararre ɗaya: Don amfani guda ɗaya a ɗakunan aiki, kayan aikin gaggawa, ko kulawar gida.
  • Akwatunan Bakararre Mai Girma: Mafi dacewa don odar kayan aikin likita na jumloli ta asibitoci, asibitoci, ko masu rarraba kayan aikin likita.
  • Zaɓuɓɓukan Al'ada: Marufi masu ƙima, girma na musamman, ko ƙira mai nau'i-nau'i don ci gaba da sarrafa rauni.

Aikace-aikace

1.Surgical & Kulawar Asibiti

  • Tufafin Bayan-Aiki: Yana ba da ɗaukar hoto mara kyau don ɓarna, rage haɗarin kamuwa da cuta a cikin aikin tiyata na orthopedic, ciki, ko laparoscopic.
  • Kula da Ƙona & Raɗaɗi: Mai sauƙin isa ga kyallen takarda, duk da haka yana da ɗorewa don sarrafa fitar da matsanancin rauni a cikin raunuka.
  • Ikon Kamuwa: Babban mahimmanci a cikin kayan abinci na asibiti don sauye-sauyen suturar bakararre a cikin ICUs, sassan gaggawa, da asibitocin marasa lafiya.

2.Gida & Amfani da Gaggawa

  • Kits-Aid na Farko: Bandages ɗin da aka nannade daban-daban suna tabbatar da shiga bakararre nan take don raunin da ya faru.
  • Gudanar da Rauni na Tsawon lokaci: An ba da shawarar don ciwon sukari ulcers ko raunukan stasis na venous da ke buƙatar bakararre, kariyar numfashi.

3.Veterinary & Industrial Saituna

  • Likitan Dabbobi: Amintacce don kula da raunin dabba a asibitoci ko ayyukan wayar hannu
  • Wuraren Tsabtace Mahimmanci: Ana amfani da shi a cikin mahallin masana'antu bakararre inda dole ne a kawar da haɗarin kamuwa da cuta

Me yasa Zaba Mu A Matsayin Abokin Cinikinku?

1. Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru

A matsayinmu na masu samar da magunguna da masu samar da kayan aikin likita, muna aiki da kayan aiki a tsaye, muna sarrafa kowane mataki daga auduga har zuwa haifuwa na ƙarshe. Wannan yana tabbatar da ganowa, daidaito, da bin ka'idodin duniya (CE, FDA 510 (k) mai jiran gado, ISO 11135).

2.Scalable Solutions for Global Markets

  • Ƙarfin Jumla: Layukan samarwa masu sauri suna cika manyan odar kayan aikin likitanci a cikin kwanaki 7-15, waɗanda ke goyan bayan farashin gasa ga masu rarraba kayan aikin likita da kamfanonin masana'antar likitanci.
  • Taimakon Ka'ida: Ƙungiyoyin sadaukar da kai suna taimakawa tare da takamaiman takaddun shaida na ƙasa, suna mai da mu masana'antar kayan aikin likitanci da aka fi so don fitarwa zuwa Turai, Arewacin Amurka, da APAC.

3.Customer-Driven Service

  • Kayayyakin Likita akan layi: dandamalin B2B mai sauƙin amfani don fa'ida nan take, oda bin diddigin, da samun damar yin rikodin haifuwa.
  • Taimakon Fasaha: Shawarwari kyauta akan zaɓin bandeji, ka'idojin kula da rauni, ko haɓaka samfur na al'ada
  • Kwarewar Saji: Haɗin gwiwa tare da DHL, FedEx, da masu ba da jigilar kayayyaki na teku don tabbatar da isar da kayan aikin tiyata akan lokaci a duk duniya.

4. Quality Assurance

Kowane Bandage Gauze Sterile ana gwada shi sosai don:

  1. Matsayin Tabbacin Haihuwa (SAL 10⁻⁶): An tabbatar ta hanyar alamomin halitta da gwajin ƙalubalen ƙananan ƙwayoyin cuta.
  1. Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa: Yana tabbatar da amintaccen aikace-aikacen ba tare da tsagewa yayin motsi ba
  1. Ƙaunar iska: Yana haɓaka mafi kyawun musayar iskar oxygen don tallafawa hanyoyin warkarwa na halitta

A matsayin wani ɓangare na alƙawarin mu a matsayin masana'antun da za a iya zubar da magani a cikin china, muna ba da COA (Takaddun Takaddun Bincike) da MDS (Tabbacin Bayanai) tare da kowane jigilar kaya.

Shirya don Haɓaka Abubuwan Kula da Rauni?

Ko kai kamfani ne na samar da magunguna da ke neman samfuran bakararre na ƙima, kayan haɓaka asibiti na asibiti, ko masu siyar da kayan aikin likita da ke da niyyar faɗaɗa kewayon sarrafa kamuwa da cuta, Sterile Gauze Bandage ɗin mu yana ba da aminci da aiki mara misaltuwa.

Aika Tambayar ku A Yau don tattauna farashi mai yawa, zaɓuɓɓukan gyare-gyare, ko neman samfuran kyauta. Aminta da ƙwarewar ƙwararrun shekaru 20+ a matsayin babban kamfani na masana'antar likitanci don sadar da mafita waɗanda ke kare rayuka da haɓaka sunan alamar ku.

Bandage Bakararre Gauze-03
Bandage Bakararre Gauze-06
Bandage Bakararre Gauze-04

Gabatarwa mai dacewa

Our kamfanin is located in Jiangsu Province, China.Super Union/SUGAMA ƙwararren mai ba da kayan aikin likitanci ne, yana rufe dubunnan samfuran a fannin kiwon lafiya.Muna da masana'antar mu da ta ƙware a masana'antar gauze, auduga, samfuran da ba saƙa.All irin plasters, bandeji, kaset da sauran kayayyakin kiwon lafiya.

A matsayin ƙwararrun masana'anta da masu samar da bandages, samfuranmu sun sami karɓuwa a Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka, Afirka da sauran yankuna. Abokan cinikinmu suna da matuƙar gamsuwa da samfuranmu da ƙimar sake siye. An sayar da samfuranmu ga duk duniya, kamar Amurka, Burtaniya, Faransa, Brazil, Maroko da sauransu.

SUGAMA ya kasance mai bin ka'idar gudanar da imani mai kyau da falsafar sabis na abokin ciniki, za mu yi amfani da samfuranmu dangane da amincin abokan ciniki a farkon wuri, don haka kamfanin ya haɓaka a cikin babban matsayi a cikin masana'antar kiwon lafiya SUMAGA koyaushe yana haɗe babban mahimmanci ga ƙididdigewa a lokaci guda, muna da ƙungiyar ƙwararrun da ke da alhakin haɓaka sabbin samfuran, wannan kuma shine kamfanin a kowace shekara don kula da haɓaka haɓakar ma'aikata da sauri. Dalili kuwa shi ne cewa kamfani yana da alaƙa da mutane kuma yana kula da kowane ma'aikaci, kuma ma'aikata suna da ma'ana mai ƙarfi. A ƙarshe, kamfanin yana ci gaba tare da ma'aikata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Babban launi na fata bandejin matsawa na roba tare da latex ko latex kyauta

      Launin fata high na roba matsawa bandeji tare da ...

      Material: Polyester / auduga; roba / spandex Launi: fata mai haske / fata mai duhu / na halitta yayin da dai sauransu Weight: 80g, 85g, 90g, 100g, 105g, 110g, 120g da dai sauransu Nisa: 5cm, 7.5cm, 10cm, 15cm, 20cm da dai sauransu Fakitin kyauta: 5m, 100g mirgine/cunshe na daidaikun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai masu dacewa da aminci, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da nau'ikan aikace-aikace iri-iri, tare da fa'idodin bandeji na roba na orthopedic, ingantaccen samun iska, nauyi mai nauyi mai ƙarfi, kyakkyawan juriya na ruwa, sauƙin buɗaɗɗen ...

    • SUGAMA Babban Bandage na roba

      SUGAMA Babban Bandage na roba

      Bayanin Samfura SUGAMA Babban Bandage Abun Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Samfura, Takaddun Takaddun Rubber CE, ISO13485 Kwanan Bayarwa 25days MOQ 1000ROLLS Samfurori Akwai Yadda Ake Amfani da Rike gwiwa a Matsayin Tsaye, fara nannade ƙasa da gwiwa a kusa da gwiwa a bayan gwiwa sau biyu. siffa-takwas fashion, sau 2, tabbatar da o...

    • Likitan farin elasticated tubular bandeji auduga

      Likitan farin elasticated tubular bandeji auduga

      Girman Abun Girman Katon Girman GW/kg NW/kg Tubular bandeji, 21's, 190g/m2, Farar (kayan auduga mai tashe) 5cmx5m 72rolls/ctn 33*38*30cm 8.5 6.5 7.5cmx5m 48's/ctn*33.5cm 10cmx5m 36rolls/ctn 33*38*30cm 8.5 6.5 15cmx5m 24rolls/ctn 33*38*30cm 8.5 6.5 20cmx5m 18rolls/ctn 42*30*30cm 5.55cm 28*47*30cm 8.8 6.8 5cmx10m 40rolls/ctn 54*28*29cm 9.2 7.2 7.5cmx10m 30rolls/ctn 41*41*29cm 10.1 8.1 10cmx10m...

    • Ƙwararren kulawar raunin da za a iya zubarwa tare da bandejin simintin simintin gyaran kafa don POP

      Kulawar raunin da za a iya zubarwa pop simin bandeji tare da und...

      Bandage POP 1. Lokacin da bandeji ya jiƙa, gypsum yana ɓarna kaɗan. Za'a iya sarrafa lokacin curing: 2-5 mintuna (super fasttype), 5-8 mintuna (nau'in sauri), 4-8 mintuna (yawanci nau'in) kuma na iya zama tushen ko buƙatun mai amfani na lokacin warkewa don sarrafa samarwa. 2.Hardness, sassan da ba a ɗauka ba, idan dai yin amfani da 6 yadudduka, kasa da bandeji na al'ada 1/3 lokacin bushewa na sashi yana da sauri kuma gaba daya bushe a cikin sa'o'i 36. 3.Karfafa daidaitawa, hi...

    • Audugar tiyatar da za a zubar da ita ko bandejin masana'anta mara saƙa

      Audugar tiyatar da za a iya zubar da ita ko ba saƙa...

      1.Material: 100% auduga ko masana'anta da aka saka 2. Certificate: CE, ISO yarda 3.Yarn: 40'S 4.Mesh: 50x48 5.Size: 36x36x51cm, 40x40x56cm 6.Package: 1's/plastic bag,2507s/Lorcached 250pcs 8.With / ba tare da fil ɗin aminci ba 1.Can kare rauni, rage kamuwa da cuta, amfani da su don tallafawa ko kare hannu, ƙirji, kuma za a iya amfani da su don gyara kai, hannayen riga da ƙafafu, ƙarfin sifa mai ƙarfi, daidaitawa mai kyau kwanciyar hankali, babban zafin jiki (+ 40C) A ...

    • Tubular roba rauni kula da bandeji net don dacewa da siffar jiki

      Tubular roba rauni kula da bandeji don dacewa da b ...

      Material: Polymide + roba, nailan + latex Nisa: 0.6cm, 1.7cm, 2.2cm, 3.8cm, 4.4cm, 5.2cm da dai sauransu Length: al'ada 25m bayan miƙa kunshin: 1 pc / akwatin 1.Good elasticity, matsa lamba uniformity, mai kyau na'ura mai laushi mai laushi mai laushi, mai laushi mai laushi mai laushi, mai laushi mai laushi mai laushi, bayan motsi mai laushi mai laushi. shafan nama, kumburin haɗin gwiwa da jin zafi suna da tasiri mafi girma a cikin jiyya na adjuvant, don haka raunin ya zama numfashi, mai dacewa don dawowa. 2.Haɗe zuwa kowane siffa mai rikitarwa, kwat da wando ...