Nau'i daban-daban da za'a iya zubar da kayan aikin likita na zinc oxide m tef don wadatar aikin tiyata

Takaitaccen Bayani:

Tef ɗin likitanci Abun asali yana da taushi, haske, bakin ciki da kyawuwar iska.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

* Abu: 100% auduga

* Zinc oxide manne / zafi mai narkewa

* Akwai a cikin girma da fakiti daban-daban

* Mai inganci

* Don amfanin likita

* tayin: ODM+ OEM sabis CE+ sun yarda. Mafi kyawun farashi da inganci mai girma

Cikakken Bayani

Girman Cikakkun bayanai Girman kartani
1.25cmx5m 48 Rolls/akwatin, 12kwatuna/ctn 39 x 37 x 39 cm
2.5cmx5m 30 Rolls/akwatin, 12akwatuna/ctn 39 x 37 x 39 cm
5cmx5m 18 Rolls/akwatin, 12akwatuna/ctn 39 x 37 x 39 cm
7.5cmx5m 12 Rolls/akwatin, 12akwatuna/ctn 39 x 37 x 39 cm
10cmx5m ku 9 Rolls/akwatin, 12akwatuna/ctn 39 x 37 x 39 cm

 

15
1
16

Gabatarwa mai dacewa

Our kamfanin is located in Jiangsu Province, China.Super Union/SUGAMA ƙwararren mai ba da kayan aikin likitanci ne, yana rufe dubunnan samfuran a fannin kiwon lafiya.Muna da masana'antar mu da ta ƙware a masana'antar gauze, auduga, samfuran da ba saƙa.All irin plasters, bandeji, kaset da sauran kayayyakin kiwon lafiya.

A matsayin ƙwararrun masana'anta da masu samar da bandages, samfuranmu sun sami karɓuwa a Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka, Afirka da sauran yankuna. Abokan cinikinmu suna da matuƙar gamsuwa da samfuranmu da ƙimar sake siyarwa. An sayar da samfuranmu ga duk duniya, kamar Amurka, Burtaniya, Faransa, Brazil, Maroko da sauransu.

SUGAMA ya kasance mai bin ka'idar gudanar da imani mai kyau da falsafar sabis na abokin ciniki, za mu yi amfani da samfuranmu dangane da amincin abokan ciniki a farkon wuri, don haka kamfanin ya haɓaka a cikin babban matsayi a cikin masana'antar kiwon lafiya SUMAGA koyaushe yana haɗe babban mahimmanci ga ƙididdigewa a lokaci guda, muna da ƙungiyar ƙwararrun da ke da alhakin haɓaka sabbin samfuran, wannan kuma shine kamfanin a kowace shekara don kula da haɓaka haɓakar ma'aikata da sauri. Dalili kuwa shi ne cewa kamfani yana da alaƙa da mutane kuma yana kula da kowane ma'aikaci, kuma ma'aikata suna da ma'ana mai ƙarfi. A ƙarshe, kamfanin yana ci gaba tare da ma'aikata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • yarwa mai hana ruwa tausa gado takardar katifa murfin gado murfin sarki girman kwanciya saita auduga

      yarwa mai hana ruwa tausa gado katifu...

      Bayanin Samfurin Abun da ke sha yana taimakawa ƙunsar ruwa, kuma lamintaccen goyan baya yana taimakawa ci gaba da faifan ƙasa a wurin. Haɗa dacewa, aiki da ƙima don haɗin da ba za a iya doke su ba kuma yana nuna auduga mai laushi mai laushi / poly top don ƙarin ta'aziyya da saurin kawar da rigar. Integra mat bonding- don mai ƙarfi, hatimin lebur ko'ina. Babu gefuna na filastik da aka fallasa ga fatar majiyyaci. Super absorbent - kiyaye marasa lafiya da b ...

    • Bututun ciki na silicone mai zubarwa

      Bututun ciki na silicone mai zubarwa

      Bayanin samfur wanda aka ƙera don ƙarin abinci mai gina jiki zuwa ciki kuma ana iya ba da shawarar don dalilai daban-daban: ga marasa lafiya waɗanda ba za su iya cin abinci ko hadiye su ba, ɗaukar isasshen abinci kowane wata don kiyaye abinci mai gina jiki, lahani na wata, haƙori, ko ciki wanda aka saka ta bakin majiyyaci ko hanci. 1. Za a yi daga 100% siliconeA. 2. Dukansu atraumatic zagaye tip rufaffiyar da buɗaɗɗen tip suna samuwao. 3. Bayyana zurfin alamomi akan bututu. 4. Launi...

    • Babban aikin tensoplast slef-manne na roba bandeji na likita taimakon roba m bandeji

      Babban aikin tensoplast slef-adhesive roba ban...

      Girman Abun Girman Katon Katon Babban bandeji na roba 5cmx4.5m 1roll/polybag,216rolls/ctn 50x38x38cm 7.5cmx4.5m 1roll/polybag,144rolls/ctn 50x38x38cm.5mx38cm 1roll / polybag, 108rolls / ctn 50x38x38cm 15cmx4.5m 1roll / polybag, 72rolls / ctn 50x38x38cm Material: 100% masana'anta na roba na auduga Launi: White tare da layin tsakiya na rawaya da dai sauransu Length: 4.5m latext da dai sauransu Gluxes: 4.5m da dai sauransu Glute. spandex da auduga tare da h...

    • Tef ɗin Manne Mai Launi da Mai Numfashi ko Tef ɗin Kinesiology na tsoka don 'yan wasa

      Tef ɗin Manne Mai Launi Kuma Mai Numfasawa O...

      Ƙayyadaddun Bayanin Samfur: ● Bandage masu tallafi don tsokoki. ● Yana taimakawa magudanar jini. Yana kunna tsarin analgesic na endogenous. ● Yana gyara matsalolin haɗin gwiwa. Alamomi: ● Abu mai dadi. ● Bada cikakken kewayon motsi. ● taushi da numfashi. ● Tsayayyen shimfiɗa da abin dogaro. Girma da fakitin Girman Abun Katin Girman Katin Shirya kinesiolog...

    • Murfin Takalmi mai shuɗi mara saka ko PE

      Murfin Takalmi mai shuɗi mara saka ko PE

      Bayanin Samfuran takalman masana'anta marasa saƙa suna rufe 1.100% spunbond polypropylene. SMS kuma akwai. 2.Buɗewa tare da bandeji na roba biyu. Hakanan akwai bandeji na roba guda ɗaya. 3.Soles marasa skid suna samuwa don mafi girma da kuma inganta tsaro. Anti-stastic kuma akwai. 4.Different launuka da alamu suna samuwa. 5. Tace da kyau tace barbashi don sarrafa gurɓatawa a cikin matsuguni masu mahimmanci amma mafi girman bre...

    • N95 Face Mask Ba Tare da Valve 100% Mara Saƙa ba

      N95 Face Mask Ba Tare da Valve 100% Mara Saƙa ba

      Bayanin Samfuran microfibers masu cajin da aka caje suna taimakawa don sauƙaƙe fitar da numfashi da numfashi, don haka haɓaka ta'aziyyar kowa da kowa. Ginin mai nauyi yana inganta kwanciyar hankali yayin amfani kuma yana ƙaruwa lokacin lalacewa. Numfashi da karfin gwiwa. Super taushi masana'anta mara saƙa a ciki, fata-friendly kuma mara hangula, diluted da bushe. Fasahar walda ta tabo ta Ultrasonic tana kawar da mannen sinadarai, kuma hanyar haɗin tana da aminci da aminci. Uku-di...